Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala anawataarifu wafuatao kuwa wamechaguliwa kufanya usaili wa nafasi za Afisa Mtendaji Mtaa Daraja la III na Mtunza Kumbukumbu daraja la II .
Orodha ya Majina angalia Gazeti la Mtanzania Jumatano Juni 10 2015 au Gonga Linki hapo Chini
KUITWA KWENYE USAILI - HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA - 6/10/2015
Orodha ya Majina angalia Gazeti la Mtanzania Jumatano Juni 10 2015 au Gonga Linki hapo Chini
KUITWA KWENYE USAILI - HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA - 6/10/2015
KUITWA KWENYE USAILI - HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA - 6/10/2015
Reviewed by Unknown
on
6:03:00 AM
Rating: